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MWAKA WA FEDHA: 2021/2022

TAREHE YA KUWASILISHWA 24/11/2021

AINA YA MANUNUZI: YAHUSU UTEKELEZAJI WA MIRADI YA UVICO KWA NJIA YA FORCE

ACCOUNT

1.0 UTANGULIZI
1.1 Serikali ya Tanzania imetenga fedha Kwa ajili ya matumizi mbalimbali katika Halmashauri

ya wilaya ya Tunduru kwa mwaka wa fedha 2021/2022 ambapo katika fedha hiyo pia itatumika
UTEKELEZAJI WA MIRADI YA UVICO KWA NJIA YA FORCE ACCOUNT

2.0 MCHANGANUO WA MAHITAJI
2.1Kitengo cha kusimamia manunuzi (PMU) kimepokea maombi ya UTEKELEZAJI WA MIRADI

YA UVICO KWA NJIA YA FORCE ACCOUNT kutoka MIPANGO ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji
(W) kwa lengo la kupata idhini kutoka Bodi ya Zabuni ili waweze kupatiwa huduma hiyo.

Mchanganuo wa mahitaji ni kama ifuatavyo:

SIN MAELEZO YA VIFAA KIZIO IDADI
1 HUDUMA ZIMEAMBATANISHWA

3.0 YAH: KUIDHINISHWA UTEKELEZAJI WA MRADI WA UVICO KWA NJIA YA FORCE

ACCOUNT
3.1 Utekelezaji wa miradi ya UVICO kwa njia ya FORCE ACCOUNT kwa kiasi cha TSH

2,520,000,000

MAELEZO KIZIO KIAS! | BEI KWA KILA MAKADIRIO YA
KIMOJA JUMLA YA
GHARAMA
"1 | FRANK WESTON 05 | 20,000,000 | 100,000,000
SECONDARY SCHOOL ]
2 | MBESA SECONDARY SCHOOL 05 | 20,000,000 | 100,000,000
3 | MCHOTEKA SECONDARY 05 | 20,000,000 | 100,000,000
| scHoOL
4 | MASONYA SECONDARY B 103 | 20,000,000 | 60.000,000
5 | MGOMBA SECONDARY 08 | 20,000,000 | 160,000,000
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SCHOOL
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80,000,000

100,000,000

suUB TOTAL 2,260,000,000
SCHOOL
SIM MSINJILI-SHIKIZI “ 20,000,000 100,000,000
A
ﬂ KIZ| 50,000,000 40,000,000
MNENJE
03 | SIM NAMIUNGO _SHIKIZ! 20,000,000 40,000,000
PACHA NNE
80,000,000

suB TOTAL

|
|| scHOOL
01 | UJENZI WA BWENI SIM -“
MCHANGANYIKO
- 2.520,000,000

TUNDURU



Hii ni kwa Mujibu wa Kanuni ya 59 (a) ya Ununuzi wa umma ya mwaka 2013 ikisomwa pamoja

na marekebisho yake ya Mwaka 2016.
8(1-4) cha kanuni za ununuzi

Aidha, nawasilisha kwenu ombi hili kwa mujibu wa kifungu cha 5
kuridhia na kupitisha mahitaji

wa umma za mwaka 2013, Tangazo la Serikali Na.446 ili muweze
hayo.

4.0 HITIMISHO
4 1 Sekretarieti inaomba Bodi ya zabuni ipitie na kuidhinisha utekelezaji wa mradi wa uviCO

kwa njia ya FORCE ACCOUNT kwa kiasi cha TZS 2,520,000,000

Kwa kukubali au kukataa unaombwa kujaza jedwali hapo chini na kama una maoni yoyote

unaombwa kujaza nyuma ya karatasi hii.
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